| MOQ: | 1000 cuộn |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì dán nhiệt trước, sau đó cho vào thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 100000 cuộn một tuần |
DTT100 là một băng acrylic PET hai mặt 100um với chất kết dính nhập khẩu. Nó cung cấp khả năng dính và giữ mạnh, khả năng phù hợp tốt, dễ cắt, chống nhiệt và độ ẩm.Được sử dụng rộng rãi cho các thiết bị điện tử gắn kết, nhựa, kim loại và nhiều hơn nữa.
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tổng độ dày | 100±5um |
| Sức bám | ≥ 1000g/25mm (180°) |
| Khả năng giữ | ≥12h/KG/20mm2 |
| Đánh bắt đầu | ≤ 150 |
| Chống nhiệt độ | -5 °C đến 80 °C |
| Điều kiện thử nghiệm | 23±1°C, 50±5% RH |
![]()
Sanfeng Win New Materials (Jiangsu) Co., Ltd. (Sanfeng Win), được thành lập vào năm 2010, là một doanh nghiệp tư nhân tích hợp R & D, sản xuất và bán các sản phẩm kết dính.Với công nghệ sơn hàng đầu trong ngành và một đội ngũ R & D chuyên nghiệp, chúng tôi chuyên sản xuất băng chống nhiệt độ cao, phim bảo vệ quang học, phim màu xanh pin năng lượng mới, phim bấm nóng bao bì aerogel, băng đục quang điện và tấm sau.Sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong điện tử, màn hình điện thoại di động, PCB, phun bột, cách điện, cắt đứt, in nhựa, bao bì vỏ pin pin, FPC, năng lượng mới và ngành quang điện.Được trang bị thiết bị sơn chính xác, một hội thảo sạch tinh khiết cao, và một dây chuyền sản xuất lớp phủ tổng hợp chính xác đa chức năng, chúng tôi cung cấp cho khách hàng với R & D, giải pháp thiết kế và phản hồi ứng dụng thị trường,cho phép các dịch vụ sản xuất hàng loạt độc lập đảm bảo chất lượng sản phẩm.
Tổng độ dày của DTT100 là bao nhiêu?
Nó là 100±5um.
Phạm vi kháng nhiệt độ là bao nhiêu?
- 5 đến 80 độ C.
Sức bám của nó là bao nhiêu?
≥ 1000g/25mm (180° peeling).
Nó có phù hợp để cắt?
Vâng, nó có tính năng cắt dễ dàng.
Tôi nên lưu trữ băng như thế nào?
Lưu trữ ở nhiệt độ 18-25°C, 40-70% RH, tránh ánh sáng mặt trời trực tiếp.
Thời hạn sử dụng là bao lâu?
Thời gian sử dụng tối đa là 3 tháng.