| ขั้นต่ำ: | 5,000㎡ |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ปิดผนึกบรรจุภัณฑ์ด้วยความร้อนก่อนแล้วจึงใส่ลงในกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-10 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ตารางเมตรต่อสัปดาห์ |
TX3515A เป็นเทปซิลิโคนสีแดงความร้อนสูง 50μm พร้อมการสนับสนุน PET. มันมีลักษณะการติดต่อเริ่มต้นที่ดี, สามารถวางใหม่, การกําจัดที่ไม่เหลือ, การกันความร้อนและความทนทานความร้อนถึง 180 ° C.เหมาะสําหรับป้องกันกระจก LCD / PDA, การทาสีและการผสมยางซิลิโคน
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ความหนาทั้งหมด | 50±5 μm |
| ความหนาของเคลือบแห้ง | 12±5 μm |
| ความแข็งแรงในการติดต่อ | 600g±200g/25mm (180°) |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | 180°C/30 นาที |
| สภาพการทดสอบ | 23±1°C, 50±5% RH |
| วัสดุ | พีอีที + สารสอดซิลิโคนสีแดง |
![]()
![]()
Sanfeng Win New Materials (Jiangsu) Co., Ltd. (Sanfeng Win) ก่อตั้งเมื่อปี 2010 เป็นบริษัทเอกชนที่บูรณาการ R & D, การผลิตและการขายสินค้าผสมด้วยเทคโนโลยีเคลือบชั้นนําในอุตสาหกรรม และทีมงานวิจัยและพัฒนามืออาชีพเราเชี่ยวชาญในเทปกันอุณหภูมิสูง ฟิล์มป้องกันแสง ฟิล์มสีน้ําเงินของแบตเตอรี่พลังงานใหม่ ฟิล์มอัดร้อนสําหรับบรรจุแอโรเจลผลิตภัณฑ์ของเราถูกใช้อย่างแพร่หลายในอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์, หน้าจอโทรศัพท์มือถือ, PCB, การฉีดผง, การประกัน, การตัดเจาะ, การพิมพ์พลาสติก, การบรรจุกล่องอะลูมิเนียมเซลล์แบตเตอรี่, FPC, พลังงานใหม่และอุตสาหกรรมไฟฟ้าไฟฟ้าอุปกรณ์เคลือบความละเอียด, โรงงานทําความสะอาดความสะอาดสูง, และสายการผลิตเคลือบประกอบความแม่นยําหลายฟังก์ชัน, เราให้ลูกค้ากับ R & D, การออกแบบคําตอบ, และการตอบสนองการใช้งานตลาด,ทําให้บริการการผลิตชุดอิสระสามารถรับประกันคุณภาพสินค้าได้.