| MOQ: | 5000㎡ |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì dán nhiệt trước, sau đó cho vào thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 100000㎡ một tuần |
PX60-50 là băng keo chịu nhiệt giả mạ vàng dày 60μm với lớp nền PET và keo silicone. Sản phẩm có độ bám dính ban đầu tốt, bóc gỡ không để lại keo, chịu nhiệt lên đến 180°C và cách điện đáng tin cậy. Thích hợp cho việc bảo vệ linh kiện điện tử và che chắn khi sơn.
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tổng độ dày | 60±5 μm |
| Độ dày keo | 25±5 μm |
| Độ bền bóc | ≥500g/25.4mm (180°) |
| Khả năng chịu nhiệt | 180°C/30 phút |
| Điều kiện kiểm tra | 23±1°C, 50±5% RH |
| Thời hạn sử dụng | 3 tháng |
![]()
![]()
Công ty TNHH Vật liệu mới Sanfeng Win (Giang Tô) (Sanfeng Win), thành lập năm 2010, là một doanh nghiệp tư nhân tích hợp R&D, sản xuất và kinh doanh các sản phẩm keo dán. Với công nghệ tráng phủ hàng đầu trong ngành và đội ngũ R&D chuyên nghiệp, chúng tôi chuyên về băng keo chịu nhiệt độ cao, màng bảo vệ quang học, màng xanh pin năng lượng mới, màng ép nóng đóng gói aerogel, băng keo đục lỗ quang điện và màng lưng. Sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong các ngành điện tử, màn hình điện thoại di động, PCB, phun bột, cách điện, cắt khuôn, nhựa in, quấn vỏ nhôm pin, FPC, năng lượng mới và quang điện. Được trang bị thiết bị tráng phủ chính xác, xưởng sạch độ tinh khiết cao và dây chuyền sản xuất tráng phủ composite đa chức năng, chúng tôi cung cấp cho khách hàng các giải pháp R&D, thiết kế và phản hồi ứng dụng thị trường, cho phép các dịch vụ sản xuất hàng loạt độc lập để đảm bảo chất lượng sản phẩm.