| MOQ: | 100 cuộn |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Niêm phong nóng trước, sau đó cho chúng vào thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T, L/C, D/P. |
| năng lực cung cấp: | 100000 cuộn mỗi tuần |
KX7525-SS là băng keo polyimide màu tối dày 100μm với lớp keo silicone, có khả năng chịu nhiệt độ cao lên đến 260°C, độ bám dính tốt, kháng cồn/axit/kiềm, bóc gỡ không để lại cặn, điện phân thấp và chống ma sát. Thích hợp cho cách điện, bó và bảo vệ nhiệt độ cao.
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tổng độ dày | 100±5 μm |
| Độ dày lớp phủ khô | 25±5 μm |
| Độ bám dính | 600±200g/25mm (180°) |
| Khả năng chịu nhiệt | 260°C/30 phút |
| Điều kiện kiểm tra | 23±1°C, 50±5% RH |
| Thời hạn sử dụng | 6 tháng |
![]()
![]()
![]()
Công ty TNHH Vật liệu mới Sanfeng Win (Giang Tô) (sau đây gọi là Sanfeng Win) được thành lập vào năm 2010. Đây là một doanh nghiệp tư nhân tích hợp R&D, sản xuất và kinh doanh các sản phẩm keo dán, với công nghệ phủ hàng đầu trong ngành và đội ngũ R&D chuyên nghiệp. Công ty chuyên sản xuất băng keo chịu nhiệt độ cao, màng bảo vệ quang học, màng xanh pin năng lượng mới, màng ép nóng đóng gói aerogel, băng keo đục lỗ năng lượng mặt trời, tấm nền năng lượng mặt trời và các sản phẩm khác, được ứng dụng rộng rãi trong điện tử, màn hình điện thoại di động, PCB, phun bột, cách điện, cắt khuôn, nhựa in, quấn vỏ nhôm pin, FPC, năng lượng mới, năng lượng mặt trời và các ngành công nghiệp khác.
Để đảm bảo yêu cầu chất lượng sản phẩm, công ty được trang bị thiết bị phủ chính xác và nhân tài R&D và kỹ thuật chuyên nghiệp.
Công ty có xưởng sạch độ tinh khiết cao và dây chuyền sản xuất phủ chính xác composite đa chức năng, cung cấp cho khách hàng các giải pháp R&D, thiết kế và phản hồi ứng dụng thị trường, đồng thời có thể cung cấp dịch vụ sản xuất hàng loạt độc lập.
Chịu được 260°C trong 30 phút.
Không, nó không để lại cặn.
100±10 μm.
18–25°C, 40–70% RH, nơi khô ráo, thoáng mát và tối.
6 tháng.
Màng PI + keo silicone.