| ขั้นต่ำ: | 1,000 ม้วน |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ปิดผนึกบรรจุภัณฑ์ด้วยความร้อนก่อนแล้วจึงใส่ลงในกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-10 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ม้วนต่อสัปดาห์ |
DTT100 เป็นเทป PET อะคริลิกสองหน้าหนา 100 ไมครอน พร้อมกาวนำเข้า ให้การยึดเกาะและแรงยึดที่แข็งแกร่ง การปรับตัวเข้ากับพื้นผิวได้ดี ตัดได้ง่าย ทนความร้อนและความชื้น ใช้กันอย่างแพร่หลายในการยึดติดอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ พลาสติก โลหะ และอื่นๆ
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ความหนารวม | 100±5um |
| แรงยึดติด | ≥1000g/25mm (180°) |
| แรงยึด | ≥12 ชม./กก./20 ตร.มม. |
| แรงยึดติดเริ่มต้น | ≤150 |
| ทนอุณหภูมิ | -5°C ถึง 80°C |
| เงื่อนไขการทดสอบ | 23±1°C, 50±5%RH |
![]()
![]()
Sanfeng Win New Materials (Jiangsu) Co., Ltd. (Sanfeng Win) ก่อตั้งขึ้นในปี 2010 เป็นองค์กรเอกชนที่รวมการวิจัยและพัฒนา การผลิต และการขายผลิตภัณฑ์กาว ด้วยเทคโนโลยีการเคลือบชั้นนำของอุตสาหกรรมและทีมวิจัยและพัฒนาที่เป็นมืออาชีพ เราเชี่ยวชาญด้านเทปทนอุณหภูมิสูง ฟิล์มป้องกันแสง ฟิล์มสีฟ้าแบตเตอรี่พลังงานใหม่ ฟิล์มกดร้อนบรรจุภัณฑ์แอโรเจล เทปเจาะพลังงานแสงอาทิตย์ และแผ่นรองหลัง ผลิตภัณฑ์ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์ หน้าจอโทรศัพท์มือถือ PCB การพ่นผง ฉนวน การตัด การพิมพ์พลาสติก การพันรอบเคสอลูมิเนียมเซลล์แบตเตอรี่ FPC พลังงานใหม่ และพลังงานแสงอาทิตย์ เรามีอุปกรณ์เคลือบความแม่นยำ ห้องสะอาดที่มีความบริสุทธิ์สูง และสายการผลิตเคลือบความแม่นยำแบบคอมโพสิตอเนกประสงค์ เราให้บริการลูกค้าด้วยการวิจัยและพัฒนา โซลูชันการออกแบบ และข้อเสนอแนะการใช้งานในตลาด ทำให้สามารถผลิตจำนวนมากได้อย่างอิสระเพื่อรับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์
ความหนารวมของ DTT100 คือเท่าใด
คือ 100±5um
ช่วงทนอุณหภูมิคือเท่าใด
-5°C ถึง 80°C
แรงยึดติดคือเท่าใด
≥1000g/25mm (การลอก 180°)
เหมาะสำหรับการตัดหรือไม่
ใช่ มีคุณสมบัติการตัดที่ง่าย
ควรเก็บเทปอย่างไร
เก็บที่อุณหภูมิ 18-25°C, 40-70%RH หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง
อายุการเก็บรักษาคือเท่าใด
อายุการเก็บรักษาสูงสุดคือ 3 เดือน