| MOQ: | 100 cuộn |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Niêm phong nóng trước, sau đó cho chúng vào thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T, L/C, D/P. |
| năng lực cung cấp: | 100000 cuộn mỗi tuần |
SFY-KX2525+2-3 là băng silicon Kapton nhiệt độ cao 40±5μm. Nó có khả năng chống nhiệt mạnh, gắn kết tốt, chống cồn / axit / kiềm, lột không còn dư,điện phân thấp và kháng ma sát, chịu 260 °C trong 30 phút.
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tổng độ dày | 40±5 μm |
| Độ dày lớp phủ khô | 15±5 μm |
| Sức bám | 80~200g/25mm |
| Chống nhiệt độ | 260°C/30 phút |
| Điều kiện thử nghiệm | 23±1°C, 50±5% RH |
| Thời hạn sử dụng | 6 tháng |
![]()
![]()
![]()
Sanfeng Win New Materials (Jiangsu) Co., Ltd. (sau đây được gọi là Sanfeng Win) được thành lập vào năm 2010.với công nghệ lớp phủ hàng đầu trong ngành và một đội ngũ R & D chuyên nghiệpCông ty chuyên sản xuất băng chống nhiệt độ cao, phim bảo vệ quang học, phim màu xanh dương pin năng lượng mới, phim ép nóng bao bì aerogel,băng đục quang điện, tấm hậu quang điện và các sản phẩm khác, được sử dụng rộng rãi trong điện tử, màn hình điện thoại di động, PCB, phun bột, cách nhiệt, cắt đứt, in nhựa,Bao bì vỏ pin nhôm, FPC, năng lượng mới, quang điện và các ngành khác.
Để đảm bảo các yêu cầu về chất lượng sản phẩm, công ty được trang bị thiết bị sơn chính xác và R & D chuyên nghiệp và tài năng kỹ thuật.
Công ty có một xưởng làm sạch tinh khiết cao và một dây chuyền sản xuất sơn tổng hợp chính xác đa chức năng, cung cấp cho khách hàng R & D, các chương trình thiết kế và phản hồi ứng dụng thị trường,và có thể đưa vào các dịch vụ sản xuất hàng loạt độc lập.