| MOQ: | 100 cuộn |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Niêm phong nóng trước, sau đó cho chúng vào thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T, L/C, D/P. |
| năng lực cung cấp: | 100000 cuộn mỗi tuần |
TF-8 là băng màng PTFE nguyên chất được tráng lớp PSA silicone. Sản phẩm có khả năng chịu nhiệt độ cao lên đến 230°C, chống dính, chống axit và kiềm tuyệt vời. Có sẵn màu xám, nâu, đen và đỏ. Được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp điện tử, đóng gói, nhựa nhiệt dẻo, hàng không vũ trụ và hóa chất.
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tổng độ dày | 80±10 μm |
| Độ bền bóc | 5–7 N/25mm |
| Độ bền kéo | 33 Mpa/25mm |
| Độ giãn dài | 240% |
| Khả năng chịu nhiệt | 70–230°C (dài hạn) |
| Màu sắc | Xám |
![]()
![]()
Công ty TNHH Vật liệu mới Sanfeng Win (Giang Tô) (sau đây gọi là Sanfeng Win) được thành lập vào năm 2010. Đây là một doanh nghiệp tư nhân tích hợp R&D, sản xuất và kinh doanh các sản phẩm kết dính, với công nghệ tráng phủ hàng đầu trong ngành và đội ngũ R&D chuyên nghiệp. Công ty chuyên sản xuất băng chịu nhiệt độ cao, màng bảo vệ quang học, màng xanh pin năng lượng mới, màng ép nóng đóng gói aerogel, băng đục lỗ quang điện, mặt lưng quang điện và các sản phẩm khác, được sử dụng rộng rãi trong điện tử, màn hình điện thoại di động, PCB, phun bột, cách điện, cắt khuôn, nhựa in, quấn vỏ nhôm pin, FPC, năng lượng mới, quang điện và các ngành công nghiệp khác.
Để đảm bảo yêu cầu chất lượng sản phẩm, công ty được trang bị thiết bị tráng phủ chính xác và nhân tài R&D và kỹ thuật chuyên nghiệp.
Công ty có xưởng sạch độ tinh khiết cao và dây chuyền sản xuất tráng phủ chính xác composite đa chức năng, cung cấp cho khách hàng các giải pháp R&D, thiết kế và phản hồi ứng dụng thị trường, đồng thời có thể cung cấp dịch vụ sản xuất hàng loạt độc lập.